| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Độ dày | 0.38mm |
| Vật liệu | Thép carbon cao |
| Chiều rộng | 9mm |
| góc cắt | 30° |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nội dung bao bì | 10 lưỡi dao mỗi ống |
| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Độ dày | 0.38mm |
| Vật liệu | Thép carbon cao |
| Chiều rộng | 9mm |
| góc cắt | 30° |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nội dung bao bì | 10 lưỡi dao mỗi ống |