| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
Blades cắt 9mm kỹ thuật chính xác được thiết kế cho thợ thủ công chuyên nghiệp, người có sở thích và những người đam mê DIY.,và chống mòn cho hiệu suất cắt vượt trội.
| Vật liệu | Thép carbon cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 9mm |
| Độ dày | 0.38mm |
| Góc đầu | 30° |
| Chiều dài | 109mm |
| Các phân khúc | 9 Phần |
| Loại cạnh | Nhọn |
| Tùy chọn đóng gói | 10/100/1000/8000 miếng |
Những con dao cắt chính xác này là lý tưởng cho các ứng dụng chuyên nghiệp và công nghiệp khác nhau:
Chi tiết bao bì:10 miếng mỗi ống, 10 ống mỗi hộp nhỏ, 8 hộp lớn mỗi hộp.
| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
Blades cắt 9mm kỹ thuật chính xác được thiết kế cho thợ thủ công chuyên nghiệp, người có sở thích và những người đam mê DIY.,và chống mòn cho hiệu suất cắt vượt trội.
| Vật liệu | Thép carbon cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 9mm |
| Độ dày | 0.38mm |
| Góc đầu | 30° |
| Chiều dài | 109mm |
| Các phân khúc | 9 Phần |
| Loại cạnh | Nhọn |
| Tùy chọn đóng gói | 10/100/1000/8000 miếng |
Những con dao cắt chính xác này là lý tưởng cho các ứng dụng chuyên nghiệp và công nghiệp khác nhau:
Chi tiết bao bì:10 miếng mỗi ống, 10 ống mỗi hộp nhỏ, 8 hộp lớn mỗi hộp.