| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Chiều dài | 109mm |
| Số phân đoạn | 9 Phần |
| Đặc điểm | Blades bổ sung tiên tiến cho PPF |
| Thông tin đóng gói | 10/100/1000/8000 |
| Góc đầu | 30° |
| Chiều rộng | 9mm |
| Vật liệu thô | Thép carbon cao |
| góc cắt | 30 độ |
| Loại cạnh | Nhọn |
| Màu sắc | Màu đen |
| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Chiều dài | 109mm |
| Số phân đoạn | 9 Phần |
| Đặc điểm | Blades bổ sung tiên tiến cho PPF |
| Thông tin đóng gói | 10/100/1000/8000 |
| Góc đầu | 30° |
| Chiều rộng | 9mm |
| Vật liệu thô | Thép carbon cao |
| góc cắt | 30 độ |
| Loại cạnh | Nhọn |
| Màu sắc | Màu đen |