| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Chiều dài | 109mm |
| Chiều rộng | 9mm |
| độ dày | 0,38mm |
| Vật liệu | Thép cacbon cao |
| Góc đầu | 30° |
| Góc cắt | 30 độ |
| Màu sắc | Đen |
| Nội dung gói | 10 lưỡi cắt mỗi ống |
| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Chiều dài | 109mm |
| Chiều rộng | 9mm |
| độ dày | 0,38mm |
| Vật liệu | Thép cacbon cao |
| Góc đầu | 30° |
| Góc cắt | 30 độ |
| Màu sắc | Đen |
| Nội dung gói | 10 lưỡi cắt mỗi ống |