| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số phân đoạn | 9 Phần |
| Nội dung bao bì | 10 lưỡi cắt mỗi ống |
| Thông tin đóng gói | 10/100/1000/8000 |
| Góc đầu | 30° |
| góc cắt | 30 độ |
| Chiều rộng | 9mm |
| Chiều dài | 109mm |
| Độ dày | 0.38mm |
| Loại cạnh | Nhọn |
| Đặc điểm | Lưỡi tái lấp tiên tiến cho PPF - Lưỡi cắt nhỏ |
| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số phân đoạn | 9 Phần |
| Nội dung bao bì | 10 lưỡi cắt mỗi ống |
| Thông tin đóng gói | 10/100/1000/8000 |
| Góc đầu | 30° |
| góc cắt | 30 độ |
| Chiều rộng | 9mm |
| Chiều dài | 109mm |
| Độ dày | 0.38mm |
| Loại cạnh | Nhọn |
| Đặc điểm | Lưỡi tái lấp tiên tiến cho PPF - Lưỡi cắt nhỏ |