| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Nguyên vật liệu thô | Thép carbon cao |
|---|---|
| Chiều dài | 109mm |
| Góc đầu | 30° |
| Màu sắc | Đen |
| Loại cạnh | Sắc bén | Nội dung gói | 10 Lưỡi dao cắt mỗi ống |
| Vật liệu | Thép carbon cao |
| Số phân đoạn | 9 Phân đoạn |
| Độ dày | 0,38mm |
| Tính năng | Lưỡi dao thay thế nâng cao cho PPF, Lưỡi dao cắt nhỏ, Lưỡi dao snap-off |
| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Nguyên vật liệu thô | Thép carbon cao |
|---|---|
| Chiều dài | 109mm |
| Góc đầu | 30° |
| Màu sắc | Đen |
| Loại cạnh | Sắc bén | Nội dung gói | 10 Lưỡi dao cắt mỗi ống |
| Vật liệu | Thép carbon cao |
| Số phân đoạn | 9 Phân đoạn |
| Độ dày | 0,38mm |
| Tính năng | Lưỡi dao thay thế nâng cao cho PPF, Lưỡi dao cắt nhỏ, Lưỡi dao snap-off |