| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Số đoạn | 9 đoạn |
| Màu sắc | Đen |
| Góc cắt | 30 độ |
| Chiều rộng | 9mm |
| Loại cạnh | Sắc bén |
| Vật liệu | Thép carbon cao cấp |
| Độ dày | 0,38mm |
| Nội dung đóng gói | 10 Lưỡi dao cắt trên mỗi ống |
| Tùy chọn đóng gói | 10/100/1000/8000 |
| MOQ: | One Carton (8000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*10small Boxes*8big Boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Số đoạn | 9 đoạn |
| Màu sắc | Đen |
| Góc cắt | 30 độ |
| Chiều rộng | 9mm |
| Loại cạnh | Sắc bén |
| Vật liệu | Thép carbon cao cấp |
| Độ dày | 0,38mm |
| Nội dung đóng gói | 10 Lưỡi dao cắt trên mỗi ống |
| Tùy chọn đóng gói | 10/100/1000/8000 |