| MOQ: | One Carton ( Contains 2000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*20boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Sử dụng | Cắt giấy, ván, nhựa và các vật liệu khác |
| Lớp phủ | Lớp phủ chống rỉ sét |
| Tương thích với | Dao cắt 18mm |
| Số dòng | 7 |
| Độ dày lưỡi dao | 0.5mm |
| Màu dao | Màu đen |
| Chiều rộng của lưỡi dao | 18mm |
| góc | 60° |
| Chiều dài | 109mm |
| Loại cạnh | Biển sắc, thẳng |
| MOQ: | One Carton ( Contains 2000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*20boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Sử dụng | Cắt giấy, ván, nhựa và các vật liệu khác |
| Lớp phủ | Lớp phủ chống rỉ sét |
| Tương thích với | Dao cắt 18mm |
| Số dòng | 7 |
| Độ dày lưỡi dao | 0.5mm |
| Màu dao | Màu đen |
| Chiều rộng của lưỡi dao | 18mm |
| góc | 60° |
| Chiều dài | 109mm |
| Loại cạnh | Biển sắc, thẳng |