| MOQ: | One Carton ( Contains 2000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*20boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Loại lưỡi | Bỏ ra |
| Vật liệu | Thép carbon cao |
| Chiều dài | 109mm |
| góc | 60° |
| Màu dao | Màu đen |
| Tương thích với | Dao cắt 18mm |
| Các phân khúc | 8 |
| Độ dày lưỡi dao | 0.5mm |
| Giấy chứng nhận | CE-ROHS, MSDS |
| MOQ: | One Carton ( Contains 2000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*20boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Loại lưỡi | Bỏ ra |
| Vật liệu | Thép carbon cao |
| Chiều dài | 109mm |
| góc | 60° |
| Màu dao | Màu đen |
| Tương thích với | Dao cắt 18mm |
| Các phân khúc | 8 |
| Độ dày lưỡi dao | 0.5mm |
| Giấy chứng nhận | CE-ROHS, MSDS |