| MOQ: | One Carton ( Contains 2000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*20boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Chiều Rộng Lưỡi | 18mm |
| Tổng Chiều Dài | 109mm |
| Độ Dày Lưỡi | 0.5mm |
| Số Đoạn | 8 |
| Số Đường | 7 |
| Vật Liệu | Thép Carbon Cao |
| Màu | Đen |
| Khả Năng Tương Thích | Dao Cắt 18mm |
| MOQ: | One Carton ( Contains 2000pcs) |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10pcs*10tubes*20boxes |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| Chiều Rộng Lưỡi | 18mm |
| Tổng Chiều Dài | 109mm |
| Độ Dày Lưỡi | 0.5mm |
| Số Đoạn | 8 |
| Số Đường | 7 |
| Vật Liệu | Thép Carbon Cao |
| Màu | Đen |
| Khả Năng Tương Thích | Dao Cắt 18mm |