| Bao bì tiêu chuẩn: | 10PCSx20=200PCS/CTN |
| Phương thức thanh toán: | T/T In Advance |
| Tên sản phẩm | Kéo làm vườn, Kéo hái trái cây |
| Độ cứng | HRC58-60 |
| Đóng gói | 10 chiếc x 20 = 200 chiếc/thùng |
| Chiều dài | 155mm |
| Thích hợp cho | Hái trái cây tròn như táo và cam |
| Trọng lượng tịnh sản phẩm | 80g |
| Quy trình | Xử lý nhiệt |
| Hình dạng lưỡi dao | Lưỡi cong |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép carbon cao SK5 |
| Màu sắc | Tay cầm màu đỏ và lưỡi dao màu đen |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10PCSx20=200PCS/CTN |
| Phương thức thanh toán: | T/T In Advance |
| Tên sản phẩm | Kéo làm vườn, Kéo hái trái cây |
| Độ cứng | HRC58-60 |
| Đóng gói | 10 chiếc x 20 = 200 chiếc/thùng |
| Chiều dài | 155mm |
| Thích hợp cho | Hái trái cây tròn như táo và cam |
| Trọng lượng tịnh sản phẩm | 80g |
| Quy trình | Xử lý nhiệt |
| Hình dạng lưỡi dao | Lưỡi cong |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép carbon cao SK5 |
| Màu sắc | Tay cầm màu đỏ và lưỡi dao màu đen |