| Bao bì tiêu chuẩn: | 10PCSx20=200PCS/CTN |
| Phương thức thanh toán: | T/T In Advance |
| Tên sản phẩm | Mái kéo vườn, Mái kéo lấy trái cây |
| Hình dạng lưỡi dao | Blades cong |
| Chiều dài | 155mm |
| Loại tay cầm | Máy cầm ergonomic |
| Độ cứng | HRC58-60 |
| Quá trình | Điều trị nhiệt |
| Vật liệu của lưỡi dao | SK5 Thép carbon cao |
| Màu sắc | Chọn tay cầm màu đỏ với lưỡi đen |
| Trọng lượng ròng | 80g |
| Gói | 10PCS × 20 = 200PCS/Carton |
| Bao bì tiêu chuẩn: | 10PCSx20=200PCS/CTN |
| Phương thức thanh toán: | T/T In Advance |
| Tên sản phẩm | Mái kéo vườn, Mái kéo lấy trái cây |
| Hình dạng lưỡi dao | Blades cong |
| Chiều dài | 155mm |
| Loại tay cầm | Máy cầm ergonomic |
| Độ cứng | HRC58-60 |
| Quá trình | Điều trị nhiệt |
| Vật liệu của lưỡi dao | SK5 Thép carbon cao |
| Màu sắc | Chọn tay cầm màu đỏ với lưỡi đen |
| Trọng lượng ròng | 80g |
| Gói | 10PCS × 20 = 200PCS/Carton |